Tâm sự Các mom vào tâm sự cho con đi nhà trẻ nào

vuthanh2020

Thành viên mới
Các mom vào tâm sự cho con đi nhà trẻ nào . Mình đang stress vụ cô giáo ở lớp . Con mình 13 tháng bắt đầu đi từ t3 . 2 tuần đầu gửi đến 12h đến đón thì con ăn cơm trưa ở nhà bắt đầu từ tuần bày gửi đến 2h con ăn trưa và ngủ ở lớp . Ở nhà bé ăn cơm ngon lành ăn xong trc khi ngủ trưa là uóng 1 bình sữa 150ml . Mình có gửi sữa cho con đi học bảo cô khi nào buồn ngủ cho bé uống sữa là bé sẽ ngủ mà từ t2 đến hôm nay đón con lúc nào cô cũng bảo con ko ăn ko cũng ko uống sữa . Về nhà mẹ đút vẫn ăn hết nửa bát cơm .Đỉnh điểm hôm nay đón con về cô cũng bảo con ko ăn cơm cho sữa ko uống . Về nhà kiểm tra cặp bình nc sang để vào cho con còn nguyên hộp sữa cô cũng ko bóc luôn con nguyên y trang lúc sáng để vào . Tình hình ko biết có lên gửi tiếp hay chuyển trg cho con quá . Cô ko cho ăn đc lại còn chẳng quan tâm nữa chán nản thật ....

최수영

Thành viên
Co khi gui nha trẻ cô để bé tự xúc an nen chua quen chua ăn đó ak

T

Trang Nguyễn

Khách
Nó ko quan tâm ấy tốt nhất là chuyển cô khác trc khi chuyrn nói thẳng là như vậy để cho cô sau trông con mình pải cẩn thận hơn

vuthanh2020

Thành viên mới
chắc e cũng làm thế thật

Mỹ Lệ

Thành viên mới
Con em củng vậy c ơi... mới đầu nó vậy á... sáng c cho con ăn kỹ xíu... chứ trưa ở trường nó ăn qua loa thôi
🥲

vuthanh2020

Thành viên mới
ô còn ko cho uống nc cơ về bình nc còn nguyên con bé khát

K

Khaly Tuyet

Khách
Nó lạ nhiều khi cô đút nó hok ăn á. Con bạn e cũng vậy. Mà ở trường còn nhiều bé khác , cô hok tập trung dc riêng con mình đâu. Dần dần nó quen mới ăn cơ. Nhiều đứa trẻ vậy á

H

Huyền An

Khách
Cô giáo ko chăm đc tất cả đâu. nên bạn cứ cho con ăn no ở nhà trc r ms đưa đi

Trên